۩۞۩๑ Cfamily ๑۩۞۩
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ánh trăng không còn chiếu sáng cho tôi!

Go down

ánh trăng không còn chiếu sáng cho tôi! Empty ánh trăng không còn chiếu sáng cho tôi!

Bài gửi  gianggiangonline Wed Jan 19, 2011 5:05 pm

ánh mắt có thể noi lên tất cả:niềm vui,nỗi buồn,yêu mến và dĩ nhiên là là có lun sự khinh miệt và thù gét và,...cảm nhận được những điều này không khiến ta vui hơn xiu nào cả.trái lại nó làm bạn thêm ưu phiền.một cái nhìn mà cảm thấy khác trước hoàn toàn,từ một cái nhìn làm wen,đến cái nhìn thân thiện của một người bạn giờ đây nó trở thành cái nhìn thật đang sợ(ma người bị nhìn ươc gì có thể tan biến ngay lúc đó)mặc kệ mọi chuyện diên ra!câu nói cửa miệng rồi hành động cũng như thế,cớ sao khi ánh trăng chiếu vào bạn không phải nhũng tia sang trìu mến thân thiện mà là....bạn cảm thấy nặng nề,bạn thấy sự ác cảm chính dành cho bạn.bạn né tránh cái nhìn đó,nhưng khi đêm về với điếu thuốc trên tay bạn lại không thể gạt qua một bên,mọi lời xin lỗi đều là vô nghĩa,mặc dù bạn đã cố thử dù chỉ một lần được noi chuyên như lúc mà mà mọi thứ đều bị giữ lại trong tim,mọi hành đông bạn không là sai trái,tôi ước gì tôi đã không bao giờ làm thế ban ơi và tôi nhận ra tôi không muốn mất đi một người bạn như bạn,không muốn thấy cái nhìn khinh miệt của bạn dành cho tôi.dãu thế thì mọi chuyện cung đã dien ra...đành chấp nhận điều đó như cái minh xứng đáng được hưởng....những hãy cho mình xin lỗi nha "anh trăng".
bài này không sửa được!vì nó chưa đủ cho một lời xl!

Mua ban |
May tinh de ban |
May tinh xach tay |
Dien thoai di dong

gianggiangonline
Đi Nhà Trẻ
Đi Nhà Trẻ

- Similar topics